கிரே லிஸ்ட்டிலிருந்து மீளுமா பாகிஸ்தான்?

தீவிரவாததுக்கு எதிராக பாகிஸ்தன் நடவடிக்கை எடுத்து வரும் நிலையில் நிதி நடவடிக்கை பணிக்குழு(FATF)-ன் மூன்று நாள் மெய்நிகர் கூட்டமானது கடந்த திங்களன்று தொடங்கப்பட்டது.இந்த கூட்டத்தில் பாகிஸ்தான் நிலை குறித்து மறுபடியும் பரிசீலிக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.பாகிஸ்தான் கடந்த 2018-ம் ஆண்டிலிருந்து FATF-ன் கிரே லிஸ்ட்டில் இருந்து வருகிறது மற்றும் 27 திட்ட செயல்பாடுகளும் பாகிஸ்தானிற்கு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.இந்நிலையில் இந்த கூட்டம் பாகிஸ்தான் நிலை குறித்து முடிவெடுக்கும் முக்கிய கூட்டமாக அமைகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

கனியாமூர் பள்ளி மாணவி ஸ்ரீமதி இறப்பு வழக்கை வேறு நீதிமன்றத்திற்கு மாற்றம்

கனியாமூர் தனியார் பள்ளி மாணவி ஸ்ரீமதி இறப்பு வழக்கை கள்ளக்குறிச்சி நீதிமன்றத்திற்கு மாற்றி…

ஒப்பந்த செவிலியர்களை பணி நீக்கம் செய்த என்எல்சி மருத்துவமனை கண்டித்து போராட்டம்

நெய்வேலி என்எல்சி மருத்துவமனையில் ஒப்பந்த அடிப்படையில் பணியாற்றிய உதவி செவிலியர்களை பணி நீக்கம்…