இணையம் இல்லாத 10 நாடுகளின் பட்டியல் வெளியீடு

இந்தியா : நம் நாட்டில் சின்னக் குழந்தைகள் கூட ஆன்லைன் வகுப்புகள், ஆன்லைன் கேம் என இன்டர்நெட் பயன்படுத்தி வரும் நிலையில், இன்னமும் அந்த வசதி இல்லாமல் பலர் இருக்கின்றனர். நம் நாட்டில் மொத்தம் 74.2 கோடி பேருக்கு இன்டர்நெட் வசதி கிடையாது. இது மொத்த மக்கள் தொகையில் 53 சதவீதம் ஆகும்.

பாகிஸ்தான் : எல்லா விஷயத்திலும் இந்தியாவோடு போட்டி போட நினைக்கும் பாகிஸ்தான் இதில் மட்டும் விட்டுக் கொடுத்து விடுமா என்ன! இந்த நாட்டில் 14.4 கோடி பேருக்கு இன்டர்நெட் வசதி கிடையாது. இது மொத்த மக்கள் தொகையில் 63.5 சதவீதமாகும்.

சீனா : குறைந்த விலை ஸ்மார்ட் ஃபோன்களை தயாரிப்பதில் முன்னணியில் இருக்கும் சீனாவும் இந்த பட்டியலில் விதிவிலக்கு அல்ல. அங்கு 42 கோடி பேர் இன்டர்நெட் வசதி கிடைக்காமல் உள்ளனர். இது மொத்த மக்கள் தொகையில் 29.1 சதவீதம் ஆகும்

நைஜீரியா : ஆப்பிரிக்க நாடான நைஜீரியாவில் 10.4 கோடி பேருக்கு இன்டர்நெட் வசதி கிடைக்கவில்லை. இங்கு மொத்த மக்கள் தொகையில் 51 சதவீதம் பேருக்கு இன்டர்நெட் வசதி கிடைத்துள்ள போதிலும், எஞ்சியுள்ள 49 சதவீதத்தினருக்கு அது கிடைக்கவில்லை.

எத்தியோப்பியா : எத்தியோப்பியாவில் 8.9 கோடி பேர் இன்னமும் இன்டர்நெட் வசதி இல்லாமல் உள்ளனர். நாட்டின் மக்கள்தொகையில் இது 75 சதவீதம் ஆகும்.

வங்கதேசம் : இந்தியாவின் அண்டை நாடான வங்கதேசத்தில் 68.5 சதவீத மக்கள் இன்டர்நெட் வசதி இல்லாமல் உள்ளனர். அதாவது 11.4 கோடி பேர் இன்டர்நெட் வசதி இல்லாமல் உள்ளனர்.

காங்கோ : காங்கோவில் வெகுசில மக்களுக்கு மட்டுமே இன்டர்நெட் வசதி கிடைத்திருக்கிறது. இங்கு மொத்த மக்கள் தொகையில் 82.4 சதவீதம், அதாவது 7.7 கோடி பேருக்கு இன்டர்நெட் வசதி கிடையாது.

தான்சானியா : தான்சானியா நாட்டில் 4.6 கோடி பேர் இன்டர்நெட் தொடர்பில் இல்லை. இது நாட்டின் மக்கள் தொகையில் 75 சதவீதம் ஆகும்.

பிரேசில் : தொழில்நுட்ப வளர்ச்சியில் முன்னணியில் இருப்பதாக கருதப்படும் மேற்குலக நாடுகளும் இந்த பட்டியலில் இருந்து தப்பவில்லை. பிரேசில் நாட்டில் 4.9 கோடி பேருக்கு இணைய வசதி கிடையாது இது மொத்த மக்கள் தொகையில் 23 சதவீதமாகும்

Leave a Reply

Your email address will not be published.

மத்திய அரசால் மூன்று முறை தடை செய்யப்பட்ட இயக்கம்தான் ஆர்எஸ்எஸ் – திருமுருகன் காந்தி

மக்களால் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அரசு கொண்டுவரும் சட்டங்களையும், திட்டங்களையும் தடுக்க ஆளுநருக்கு எந்த உரிமையும்…