தங்கம் விலை அதிரடி குறைவு: எவ்வளவு தெரியுமா?

கடந்த சில நாட்களாகவே அத்தியாவசிய பொருட்களின் விலை உயர்ந்து வருகிறது. குறிப்பாக பெட்ரோல், டீசல் விலையினை தொடர்ந்து தங்கத்தின் விலையும் தாறுமாறாக உயர்ந்து வருகிறது. அந்த வகையில் இன்றைய தினத்தில் தங்கம் விலை குறைந்துள்ளது.

இதனிடையே இன்று 22 கேரட் ஆபரணத் தங்கம் ஒரு கிராம் 4,672 ரூபாய்க்கு நேற்று விற்பனை செய்யப்படுகிறது. தற்போது கிராமுக்கு 68 குறைந்து ஒரு கிராம் ரூ.4,672 ஆக விற்பனை செய்யப்படுகிறது. ஒரு சவரன் ரூ. 37, 376 -க்கு விற்பனையாகிறது.

அதே போல் தூயத்தங்கத்தின் விலையும் குறைந்துள்ளது. நேற்று மாலை இதன் விலை ரூ. 5,171- ஆக இருந்தது. தற்போது கிராமுக்கு 74 ரூபாய் குறைந்து ஒரு கிராம் 5,097-ஆகவும் பவுனுக்கு ரூ. 41,368 ஆக விற்பனையாகிறது.

தங்கத்தின் விலை குறைந்துள்ள நிலையில் வெள்ளியின் விலையும் குறைந்துள்ளது. அந்த வகையில் இன்று ஒரு கிராம் 62.40 காசுகளாகவும் ஒரு கிலோ 62.400 ஆயிரமாக விற்பனை செய்யப்படுகிறது.

மேலும், வாரத்தின் முதல் நாளான திங்கள் கிழமையில் தங்கம் விலை அதிகரித்த நிலையில் மீண்டும் உயரும் என்ற அச்சம் எழுந்தது. ஆனால் தற்போது இரண்டு நாட்களாக தங்கம் விலை குறைந்துள்ளதால் பொதுமக்கள் மகிழ்ச்சி அடைந்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.