சிலை கடத்திய காவலர்கள்… விற்க முயன்ற பாஜக நிர்வாகி.. கூண்டோடு சிக்கிய கதை!

BJP

பழமையான நடராஜர் சிலை உட்பட 7 சாமி சிலைகளை ரூ.5 கோடிக்கு விற்க முயன்ற பாஜக நிர்வாகி, 2 காவலர்கள் உட்பட 4 பேர் கைது செய்து சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

ராமநாதபுரம் மாவட்டம், முதுகுளத்தூரைச் சேர்ந்த அலெக்ஸ்சாண்டர் என்பவர் சட்டவிரோதமாக தொன்மை வாய்ந்த சுவாமி சிலைகளை விற்பனை செய்ய முயற்சிப்பதாக மதுரை சிலைக் கடத்தல் தடுப்பு பிரிவுக்கு சில தினத்திற்கு முன்பு தகவல் கிடைத்தது. இதைத் தொடர்ந்து சிலை கடத்தல் தடுப்பு பிரிவு காவல்துறை தலைவர் தினகரன் மேற்பார்வையில், மதுரை சிலைக் கடத்தல் தடுப்பு பிரிவு டிஎஸ்பி மலைச்சாமி தலைமையில் ஆய்வாளர் இளங்கோ, சத்தியபிரபா, கவிதா, பிரேமான சாந்தகுமார், செல்வராஜ், சந்தனக்குமார் அடங்கிய தனிப்படையினர் அலெக்ஸ் என்பவரை கண்காணித்து, அவரை கடந்த 2-ம் தேதி ராமநாதபுரத்தில் வைத்து பிடித்தனர். விசாரணையில், அவரிடம் மொத்தம் 7 சிலைகள் இருப்பது தெரியவந்தது. அச்சிலைகளை தன்னிடம் அருப்புக்கோட்டை காவலர் இளங்குமரன், விருதுநகரை சேர்ந்த கருப்புசாமி ஆகியோர் விற்க கொடுத்ததாக அவர் தெரிவித்தார்.

Image

அவரது தகவலின் பேரில் காவலர் இளங்குமரன், கருப்புச்சாமியை தனிப்படையினர் கைது செய்தனர். அவர்களிடம் நடத்திய விசாரணையில், கடந்த 4 ஆண்டுக்கு முன்பு, இளங்குமரன் திண்டுக்கல் ஆயுதப்படை காவலர் நாகநரேந்திரன், விருதுநகர் மாவட்டம், திருத்தங்கலைச் சேர்ந்த கணேசன், கருப்புசாமி ஆகிய 4 பேரும் சேலம் எடப்பாடி அருகிலுள்ள ஒரு மலை அடிவாரத்தின் அருகிலுள்ள கிராமத்திலுள்ள வீட்டில் மேற்படி சிலைகள் விற்பனைக்கு இருப்பதாக தகவல் அறிந்து, அங்கு சென்றதும், 4 பேரும் தங்களை சிலைக்கடத்தல் தடுப்பு பிரிவு போலீஸார் என, கூறி சிலைகளை எடுத்து வந்ததும் தெரிந்தது. இச்சிலைகளை பாஜக நிர்வாகி அலெக்ஸ்சாண்டர் மூலம் சுமார் ரூ.5 கோடிக்கு விற்க முயன்றதும் விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

இதையடுத்து, அவர்களிடம் இருந்து உலோக சிலைகளான 2 அடி உயர நடராஜர், 1 1/4 அடி நடராஜர் சிலை, 1 1/2 நாககன்னி சிலை, ஒரு அடி உயர காளிசிலை, 3/4 உயர முருகன் சிலை, 1/2 உயர விநாயகர் சிலை, 1/2 நாகதேவதை சிலை களை போலீஸார் பறிமுதல் செய்தனர். இச்சிலைகள் ராமநாதபுரம் மாவட்டம், கூரி சாத்த அய்யனார் கோயிலின் பின்பகுதியிலுள்ள கால் வாயில் மறைத்து வைக்கப்பட்டது தெரிந்து, தனிப்படையினர் அச்சிலைகளை கைப்பற்றினர்.

இது தொடர்பாக அருப்புக்கோட்டை அருகிலுள்ள ஜோகில்பட்டியைச் சேர்ந்த அருப்புக்கோட்டை நகர் காவல் நிலைய காவலர் இளங்குமரன் (44), விருதுநகர் மாவட்டம் கூரைக்குண்டுவைச் சேர்ந்த பால்ராஜ் மகன் கருப்புச்சாமி, (35), ராமநாதபுரம் மாவட்டம், தற்போது கள்ளக்குறிச்சியில் வசிக்கும் தேவசகாயம் மகன் அலெக்ஸ்சாண்டர் (52) ( பாஜக சிறுபான்மைப்பிரிவு ராமநாதபுரம் மாவட்ட செயலர்). திண்டுக்கல் ஆயுதப்படை காவலர் நாகநரேந்திரன், ராமநாதபுரம் ராஜேஷ், விருதுநகர் கணேசன் ஆகியோர் மீது வழக்கு பதியப்பட்டது. இவர்களில் ராஜேஷ், கணேசன் தவிர, பாஜக நிர்வாகி அலெக்ஸ்சாண்டர் உட்பட 4 பேரும் கைது செய்யப்பட்டனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

எய்ம்ஸ் விவகாரத்தில் ஒன்றிய அரசு ‘ஒன் சைட் கேம்’ விளையாடுகிறது – பிடிஆர் சாடல்

கட்சியை பொறுத்தவரை நான் அடிமட்ட தொண்டன் மட்டுமே தேர்தல் வாக்குறுதியை நிறைவேற்றுவது குறித்து…

அக்.29 வரை கனமழை நீடிக்கும்; இன்றைய நிலவரம் குறித்து இந்திய வானிலை ஆய்வு மையம் பரபரப்பு எச்சரிக்கை!

தமிழ்நாட்டில் இன்று மிக கனமழைக்கு வாய்ப்புள்ளதாக இந்திய வானிலை ஆய்வு மையம் எச்சரித்துள்ளது….

‘புதுச்சேரி வெளிச்சமாக இருக்கிறது’, மின் துறை தனியார் மயமாக்கலை பற்றி தமிழிசை

புதுச்சேரி ஆளுநர் தமிழிசை செளந்தரராஜன் கோயமுத்தூர் வருகை தனியார் பல்கலைக்கழக நிகழ்ச்சியில் சிறப்பு…