தேசிய பயிற்சியாளர் மீது மனிகா பத்ரா புகார்!

டோக்கியோவில் நடந்த ஒலிம்பிக் டேபிள் டென்னிஸ் போட்டியில் பெண்கள் ஒற்றையர் பிரிவில் 3-வது சுற்று வரை முன்னேறிய இந்திய நட்சத்திர வீராங்கனை மனிகா பத்ரா தனது ஆட்டத்தின்போது தேசிய பயிற்சியாளர் சவும்யாதீப் ராயின் ஆலோசனையைப் பெறாமல் தன்னிச்சையாக செயல்பட்டதாக எழுந்த குற்றச்சாட்டை அடுத்து அவருக்கு விளக்கம் அளிக்கும்படி இந்திய டேபிள் டென்னிஸ் சம்மேளனம் நோட்டீசு அனுப்பியிருந்தது. இதற்கு பதிலளித்த மனிகா பத்ரா, அவர் ஒலிம்பிக் தகுதி சுற்றில் சக வீராங்கனைக்கு எதிரான போட்டியில் தன்னை விட்டுக்கொடுத்து செயல்படும்படி தேசிய பயிற்சியாளர் சவும்யாதீப் ராய் வற்புறுத்தினார் என்று பரபரப்பான குற்றச்சாட்டை தெரிவித்துள்ளார்.

இதுகுறித்து மனிகா பத்ரா அளித்திருக்கும் விளக்கத்தில், தோகாவில் கடந்த மார்ச் மாதம் நடந்த ஒலிம்பிக் தகுதி சுற்று போட்டியின்போது தேசிய பயிற்சியாளரிடம் பயிற்சி பெறும் வீராங்கனை ஒருவர் ஒலிம்பிக் போட்டிக்கு தகுதி பெறும் வகையில் அவருக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் எண்ணெய் விட்டுக் கொடுக்கும்படி பயிற்சியாளர் சவும் யாதீப் ராய் அழுத்தம் கொடுத்தார். இதற்காக அவர் என்னை ஓட்டல் அறையில் சந்தித்து சுமார் 20 நிமிடங்கள் பேசினார். ஆனால் அவரது தவறான கட்டளைக்கு நான் உடன்பட மறுத்துவிட்டேன். அதுகுறித்து டேபிள் டென்னிஸ் சங்க அதிகாரிகளிடம் புகார் தெரிவித்தேன். ஆட்டத்தை தாரைவார்க்கும் படி பயிற்சியாளர் கூறியதற்கான ஆதாரம் என்னிடம் உள்ளது. அதனை சரியான நேரத்தில் உரியவர்களிடம் அளிக்க தயாராக இருக்கிறேன். பயிற்சியாளர் விளையாட்டு நடைமுறைக்கு மாறாக செயல்பட்டதால் தான் ஒலிம்பிக் போட்டியின்போது அவரிடம் ஆலோசனை பெறுவதை தவிர்த்தேன். மற்றபடி ஆட்டத்துக்கு அவமரியாதை ஏற்படுத்தும் நோக்கம் எனக்கு எதுவும் கிடையாது என்று அவர் கூறியிருப்பதாக இந்திய டேபிள் டென்னிஸ் சங்க அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

பட்டயலினத்தவர்கள் கோயிலுக்குள் அனுமதி மறுப்பு… அனைத்து கட்சி போராட்டம் விரைவில்…

விழுப்புரம் அடுத்த மேல்பாதி கிராமத்தில் பட்டயலின மக்களை கோயிலுக்குள் அனுமதிக்காத் விவகாரத்தில் மாநில…

பட்டாசு குடோன் விபத்தில் உயிரிழந்தவர்களுக்கு 3 லட்சம் நிவாரணம்… முதல்வர் அறிவிப்பு

சேலம் அருகே பட்டாசு குடோனில் ஏற்பட்ட விபத்தில் உயிரிழந்த மற்றும் காயம் அடைந்தவர்களின்…