கொரோனா வைரஸ் நோய் பூஞ்சையின் தாக்கம்: இன்றைய அறிவியல் பார்வை


கொரோனா வைரஸ் நோய் 2019 (COVID-19) என்பது கொரோனா வைரஸ் 2 (SARS-CoV-2) காரணமாக ஏற்படும் ஒரு தொற்று நோயாகும், இது சமீபத்தில் பல்வேறு சந்தர்ப்பவாத பாக்டீரியா மற்றும் பூஞ்சை நோய்களுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. சமீபத்தில், இந்தியா கோவிட்-19 மற்றும் பூஞ்சை தொற்றுநோய்களுடன் போராடி வருகிறது, நோய் மற்றும் இறப்பு விகிதங்கள் நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருகின்றன. விஞ்ஞானி பால்டாஃப் ஆரம்பத்தில் பைகோமைகோசிஸ் அல்லது ஜைகோமைகோசிஸை 1885 இல் அடையாளம் காட்டினார், மேலும் பேக்கர், ஒரு அமெரிக்க நோயியல் நிபுணர், 1957 ஆம் ஆண்டில் மூக்கர்மைக்கோஸிஸ் என்ற வார்த்தையை ஒரு ஆக்கிரமிப்பு ரைசோபஸ் தொற்றுநோயைக் குறிக்க உருவாக்கினார்.

உலகளவில், இப்போது அதிகம் பரவி வரும் கருப்பு பூஞ்சைகள் மூக்கர்மைக்கோஸிஸ் என்ற ஒரு நோய் ஆகும். மூக்கர்மைக்கோஸிஸ் என்பது அரிதான ஒரு நோய். நிலம், உரம் மற்றும் அழிந்து போன பழங்கள் / காய்களில் காணப்படும் ஒரு அறிய வகை தான் மூக்கர்பூஞ்சைகள். இவைகளால் உருவாகும் நோய் தான், மூக்கர்மைக்கோஸிஸ்.  இந்த பூஞ்சைகள் எங்கும் காணப்படுகின்றன. எதிர்ப்பு சக்தி இல்லாத மனிதர்களுக்கு நுரைஈரல் / மூளையை பாதிக்கிறது. புற்று நோய் மற்றும் HIV நோயாளிகள், “எதிர்ப்பு சக்தி இல்லாதவர்கள்” என்ற பட்டியலின் கீழ் வருபவர்கள். சர்க்கரை நோயும், மனிதர்களின் “எதிர்ப்பு சக்தியின் திறமையை” அழிக்கிறது.

உலகில் 300க்கு மேற்பட்ட பூஞ்சைகள் (Fungus), மனிதர்களுக்கு, நோயினை உண்டாக்குகிறது. இவை, “முழு உட்காருவன் உயிரி” என்ற வகையின் கீழ் வருகிறது. சில பூஞ்சைகள், நுண்ணுயிர்களாகவும் வாழுகின்றன.
இன்றைய உலகில், “நோய் எதிர்ப்பு ஒடுக்கம்” ஆன மனிதர்கள், நமது மக்கள் தொகையில் அதிகரித்து வருவதால், பூஞ்சைகளினால் உருவாகும் நோய்கள், அதிகரித்து வருகிறது.
நோய் கிரும பூஞ்சைகள், இரண்டு வகைப்படும்:
1) ஒருதலைசார் இணைவாழ்வி (commensals)
2) நோய் உண்டாக்கும் பூஞ்சைகள்.


இப்படி பூஞ்சைகளால் உண்டாகும் நோய்கள் அதிகரித்து வரும் நிலையில், மருத்துவ சிகிச்சைகள் பலனளிக்காமல் போவதற்கு காரணம்:

 1. துணை நோய் கண்டறிதல் (suboptimal diagnosis)
 2. வேண்டத்தக்காத பக்க விளைவுகள் (Side effects)
 3. மருந்துகளுக்கு இடையே உருவாகும் இடைத்தாக்கம் (Drug-drug interaction).
  4 ) மருந்து எதிர்ப்பு தன்மை அதிகரித்தல் (Increasing drug resistance)
  சுற்றுச்சூழலில் பூஞ்சை ஏற்கனவே உள்ளது, இது ஒரு புதிய நோய் அல்ல, இப்போது இது கோவிட் 19 நோயோடு சேர்ந்து வருகிறது.

கொரோனா வைரஸ் நோய் – பூஞ்சை வகைகள்

கருப்பு பூஞ்சை

மூக்கர்மைக்கோஸிஸ் இது மியூகோர்மைசீட்ஸ் எனப்படும் அச்சுகளின் குழுவால் ஏற்படுகிறது. இந்த அச்சுகளும் சூழல் முழுவதும் வாழ்கின்றன. ரைசோபஸ் (Rhizopus), மியூகோர் (Mucor), ரைசோமுகோர் (Rhizomucor), கன்னிங்ஹாமெல்லா (Cunninghamella) மற்றும் அப்சிடியா (Absidia) இனத்தின் அச்சு பூஞ்சைகளால் ஏற்படும் இரத்த நாளங்களின் படையெடுப்பு (Invasion of blood vessels) நோய் மூக்கர்மைக்கோஸிஸ். பூஞ்சை ஸ்போர்ஸ் (Fungal spores) உள்ளிழுப்பது, அசுத்தமான உணவை உட்கொள்வது, வெட்டு அல்லது எரிந்தபின் தோலுடன் தொடர்பு கொள்வது ஆகியவை தொற்றுநோய்க்கான பொதுவான வழிகள்.

சைனஸ்கள் மற்றும் நுரையீரல் பொதுவாக பாதிக்கப்படும் பகுதிகள். இரத்த நாளங்களின் படையெடுப்பு, அகச்சிவப்பு மற்றும் இறப்பு அனைத்தும் இந்த பூஞ்சை நோயின் அறிகுறிகளின் ஒரு பகுதியாகும். மூளையின் நரம்பு வாதம் (Cranial nerve palsy), டிப்ளோபியா (diplopia), சைனஸ் வலி (sinus pain), புரோப்டோசிஸ் (proptosis), பெரி ஆர்பிட்டால் நீர் வீக்கம் (periorbital edoema), ஆர்பிட்டல் அபெக்ஸ் சிண்ட்ரோம் (orbital apex syndrome) ஆகியவை அறிகுறிகள். கடுமையான சைனசிடிஸ், காய்ச்சல், நாசி நெரிசல், நாசி வெளியேற்றம் மற்றும் தலைவலி ஆகியவை நோயாளிகளுக்கு தொற்றுநோய்க்கான பொதுவான அறிகுறிகளாகும்.

COVID 19 தொற்றுநோய்களில், கொரோனா பாதிக்கப்பட்ட நோயாளிகளுக்கு சந்தர்ப்பவாத மூக்கர்மைக்கோஸிஸ் தொற்று அதிகரித்து வருகிறது, சில சந்தர்ப்பங்களில் அபாயகரமானவை.

COVID 19 நோய்த்தொற்றுடையவர்களில் பூஞ்சை ஸ்போர்ஸ் முளைக்க உதவுவதாகக் கருதப்படும் முதன்மைக் காரணம், குறைந்த ஆக்ஸிஜன் (ஹைபோக்ஸியா), உயர் குளுக்கோஸ் (நீரிழிவு, மருந்து தூண்டப்பட்ட ஹைப்பர் கிளைசீமியா), அமில தன்மை, உயர் இரும்பு அளவு (அதிகரித்த ஃபெரிடின்கள்) மற்றும் பாகோசைடிக் குறைதல் நோயெதிர்ப்பு தடுப்பு (SARS-CoV-2 மத்தியஸ்தம், ஸ்டீராய்டு-மத்தியஸ்தம் அல்லது பின்னணி கொமொர்பிடிட்டிகள்) காரணமாக வெள்ளை இரத்த அணுக்களின் செயல்பாடு (WBC) மற்றும் இயந்திர வென்டிலேட்டர்கள். உலகளவில், 2019-2020 க்கு இடையில் ஒரு வழக்கு ஆய்வில், மூக்கர்மைக்கோஸிஸ் பாதிப்பு ஒரு மில்லியன் மக்கள்தொகைக்கு 0.005 முதல் 1.7 சதவீதம் வரை வேறுபடுகிறது, அதே நேரத்தில் இந்தியாவில் வளர்ந்த நாடுகளுடன் ஒப்பிடும்போது 80 மடங்கு அதிகமாகும் (1000 க்கு 0.14). மேலும் பூஞ்சை நோயின் உள்விளைவு 90% வரை இறப்புக்கு அதிக ஆபத்தை கொண்டுள்ளது.

உலகெங்கிலும் மே 13 வரை நடத்தப்பட்ட ஒரு ஆய்வில், இந்தியாவில் மட்டும் 82% மூக்கர்மைக்கோஸிஸ் பதிவாகியுள்ளன. ஹைப்பர் கிளைசீமியா, முன்பே இருக்கும் நீரிழிவு நோய், பூஞ்சை தொற்றுக்கு வழிவகுக்கும் முக்கிய காரணங்கள்.
இரண்டாவது அலை நாட்டை அழிக்கும்போது, ஒவ்வொரு நாளிலும் சவால்கள் பெருகி வருகின்றன. கருப்பு பூஞ்சை மற்றும் வெள்ளை பூஞ்சைக்குப் பிறகு, மஞ்சள் பூஞ்சை எனப்படும் மற்றொரு அரிய பூஞ்சை தொற்று கண்டறியப்பட்டுள்ளது. இது கருப்பு மற்றும் வெள்ளை நிறத்தை விட ஆபத்தானது என்று கூறப்படுகிறது, ஏனெனில் இது குணமடைய அதிக நேரம் எடுக்கும், அறிகுறிகள் மிகவும் பொதுவானவை மற்றும் ஆரம்ப சோதனைகள் இயல்பானவை என்று தோன்றுகிறது.

மஞ்சள் பூஞ்சை


ஆஸ்பெர்கிலஸ் (Aspergillus) என்பது COVID 19 நோயாளிகளை தாக்குவதாக சந்தேகிக்கப்படும் மற்றொரு பூஞ்சை. இது உட்புறத்திலும் வெளிப்புறத்திலும் வாழும் ஒரு பொதுவான பூஞ்சை. நோயெதிர்ப்பு குறைபாடுள்ள நபர்களில் இந்த பூஞ்சை தொற்று அபாயகரமானதாக இருக்கும். நியூட்ரோபீனியா (Neutropenia) மற்றும் / அல்லது கார்டிகோஸ்டீராய்டு (corticosteroid) ஆக்கிரமிப்பு நோய்த்தொற்றுகளின் அபாயத்தை அதிகரிக்கிறது மற்றும் பெரும்பான்மையானது ஆஸ்பெர்கிலஸ் ஃபுமிகேட்டஸ் (Aspergillus fumigatus) காரணமாகும். காற்றில் பரவும் கொனிடியாவை (conidia spores) உள்ளிழுப்பதன் மூலம் பரவுதல் ஆகும். பரிமாற்றத்திற்குப் பிறகு அஸ்பெர்கிலஸ் (Aspergillus) அல்வியோலர் (alveolar) அடித்தள மென்படலத்தில் ஃபைப்ரினோஜென் (fibrinogen) மற்றும் லேமினினுடன் (laminin) பிணைக்கிறது. மனித நோயெதிர்ப்பு மண்டலத்தில், மேக்ரோபேஜ்கள் கொனிடியாவை உட்கொண்டு கொல்ல முடிகிறது,

ஆனால் உயிரினம் கிளியோடாக்சின் (gliotoxin) உற்பத்தி செய்கிறது, இது பாகோசைட்டோசிஸைத் தடுக்கக்கூடும். நியூட்ரோபில்கள் ஹைஃபாவைக் கடைப்பிடித்து கொல்லக்கூடும். நியூட்ரோபில்கள் அதிக எண்ணிக்கையிலான ஹைஃபாக்களால் அதிகமாக இருந்தால், அவை நுரையீரல் மற்றும் வாஸ்குலர் திசுக்களில் படையெடுத்து த்ரோம்போசிஸ் மற்றும் நெக்ரோசிஸுக்கு வழிவகுக்கும், இது ஹீமாடோஜெனஸ் (hematogenous) பரவலுக்கு வழிவகுக்கும் (மூளை உள்ளிட்ட பிற உறுப்புகளுக்கு). நோயெதிர்ப்பு குறைபாடுள்ள நோயாளிகளில், பூஞ்சை தொற்று நுரையீரல் மற்றும் பிற உறுப்புகளை பாதிக்கும், இது ஆக்கிரமிப்பு அஸ்பெர்கில்லோசிஸ், பூஞ்சை நோயை ஏற்படுத்தும்.

வெள்ளை பூஞ்சை


COVID19 நோயாளிகளுக்கு வளர்ந்து வரும் மற்றொரு சந்தர்ப்பவாத தொற்று கேண்டிடா ஆரிஸ் (Candida auris). சி.டி.சி (CDC) படி இந்த பூஞ்சை வெடிப்பதற்கான காரணங்கள் COVID-19 தொற்றுநோய்களின் போது வழக்கமான தொற்று கட்டுப்பாட்டு நடைமுறைகளில் ஏற்பட்ட மாற்றங்களாக இருக்கலாம், இதில் கையுறைகள் மற்றும் கவுன்களின் மட்டுப்படுத்தப்பட்ட கிடைக்கும் தன்மை, அல்லது இந்த பொருட்களின் மறுபயன்பாடு மற்றும் சுத்தம் மற்றும் கிருமிநாசினி நடைமுறைகளில் மாற்றங்கள் ஆகியவை அடங்கும். சி. ஆரிஸின் (C.auris) மிகவும் ஆபத்தான குணாதிசயங்களில் ஒன்று, வறண்ட மற்றும் ஈரமான மேற்பரப்புகள், படுக்கை பொருள், தளங்கள், மூழ்கி மற்றும் படுக்கைகள், பிளாஸ்டிக் மருத்துவ சாதனங்கள் மற்றும் மனித தோல், காதுகள் மற்றும் நாசி உள்ளிட்ட அஜியோடிக் மேற்பரப்புகளை கடைபிடிக்கும் மற்றும் நிலைநிறுத்தும் திறன் ஆகும்.

நாசி துவாரங்களில் பல நாட்களுக்கு உயிருடன் இருக்கும். பொதுவாக இந்த தொற்று மருத்துவமனைகளில் பரவுகிறது மற்றும் பாதிக்கப்பட்ட நபர்களிடமிருந்து அசுத்தமான மேற்பரப்புகள் அல்லது தோல் செல்கள் வழியாக பரவுகிறது. கேண்டிடா ஆரிஸ் (Candida auris) உடலில் இருக்கும் இடத்தைப் பொறுத்து நோய்த்தொற்றின் அறிகுறிகள் மாறுபடும். திறந்த காயம், இரத்த ஓட்டம் அல்லது காது உட்பட பல்வேறு இடங்களில் இது உருவாகலாம். பொதுவான அறிகுறிகள் காய்ச்சல் மற்றும் குளிர்.
COVID-19 நோயாளிகள் மற்றும் அதிலிருந்து மீண்டவர்களில் 18 மாநிலங்களில் 5,424 மூக்கர்மைக்கோஸிஸ், உயிருக்கு ஆபத்தான தொற்று ஏற்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சர் ஹர்ஷ் வர்தன் தெரிவித்தார். கருப்பு பூஞ்சை தவிர, வெள்ளை மற்றும் மஞ்சள் பூஞ்சை தொற்றுநோய்களின் நிகழ்வுகளும் சமீபத்தில் நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலிருந்தும் பதிவாகியுள்ளன.


முன்கணிப்பு நோயறிதல் நோயாளியின் வரலாறு, உடல் பரிசோதனை மற்றும் பூஞ்சை தொற்று ஏற்படுவதற்கான நோயாளியின் ஆபத்து காரணிகளை அடிப்படையாகக் கொண்டது. ஒரு உறுதியான நோயறிதல் கடினம். சி.டி (CT) அல்லது எம்.ஆர்.ஐ (M.R.I) போன்ற சோதனைகள் நோய்த்தொற்றுகள் அல்லது திசு அழிவின் அளவை வரையறுக்க உதவக்கூடும். என்றாலும், அவற்றின் கண்டுபிடிப்புகள் மூக்கர்மைக்கோஸிஸ் குறிப்பிட்டவை அல்ல. பாதிக்கப்பட்ட திசுக்களின் பயாப்ஸி (அறுவைசிகிச்சை அகற்றுதல் அல்லது பயாப்ஸி கருவி மூலம் எண்டோஸ்கோப்புகள் மூலம் பெறப்பட்ட திசு) ஆகியவற்றிலிருந்து பூஞ்சைகளின் வளர்ச்சி, தனித்துவமான கட்டமைப்பு கூறுகளைத் தேடும் சிறப்பு திசு கறைகளுடன், பூஞ்சை அடையாளம் கண்டு உறுதியான நோயறிதலைச் செய்ய உதவும். இது கேண்டிடியாஸிஸ் (candidiasis) மற்றும் ஹிஸ்டோபிளாஸ்மோசிஸ் (histoplasmosis) போன்ற பிற பூஞ்சை நோய்களிலிருந்து மூக்கர்மைக்கோஸிஸ் வேறுபடுத்த உதவுகிறது.

ஸ்டெராய்டுகளின் பக்க விளைவுகள் மற்றும் பொறிமுறை

இந்தியாவில் COVID நோயாளிகளுக்கு கொடுக்க படும் ஸ்டெரொய்ட்ஸ் மருந்துகள், நிறைய பக்க விளைவுகளை உருவாக்க கூடியவை. அதில், ரத்தத்தின் சர்க்கரை அளவை அதிக படுத்துதல், ரத்த அழுத்தம் அதிகரித்தல், அதிக பசி உண்டாகுதல், பிற நோய்களுக்கு காரணமாய் இருத்தல் மிகவும் குறிப்பிட தக்கவை.

ஸ்டெரொய்ட்ஸ்கள் இன்சுலின் செயல்பாட்டை எதிர்க்கின்றன. மற்றும் குளுக்கோனோஜெனீசிஸைத் தூண்டுகின்றன, இதன் விளைவாக கல்லீரல் குளுக்கோஸ் வெளியீட்டில் நிகர அதிகரிப்பு ஏற்படுகிறது.

மூக்கர்மைக்கோஸிஸிற்கான சிகிச்சைகள்

மூக்கர்மைக்கோஸஸிற்கான சிகிச்சைகள் வேகமாகவும் இருக்க வேண்டும். வேகத்தின் தேவை என்னவென்றால், அனுமான நோயறிதல் கூட செய்யப்படும் நேரத்தில், பெரும்பாலும் நோயாளி குறிப்பிடத்தக்க திசு சேதத்தை சந்தித்துள்ளார், அதை மாற்றியமைக்க முடியாது. பெரும்பாலான நோயாளிகளுக்கு அறுவை சிகிச்சை மற்றும் மருத்துவ சிகிச்சைகள் தேவைப்படும். பெரும்பாலான தொற்று-நோய் நிபுணர்கள், பாதிக்கப்பட்ட பகுதியின் ஆக்கிரமிப்பு அறுவை சிகிச்சை சிதைவு இல்லாமல், நோயாளி இறக்க வாய்ப்புள்ளது என்று கூறுகிறார்கள். மருந்துகள் முக்கிய பங்கு வகிக்கின்றன. ஒரே நேரத்தில் இரண்டு முக்கிய குறிக்கோள்கள் கோரப்படுகின்றன: பூஞ்சை பரவலை மெதுவாக அல்லது நிறுத்த பூஞ்சை காளான் மருந்துகள் மற்றும் பலவீனப்படுத்தும் அடிப்படை நோய்களுக்கு சிகிச்சையளிப்பதற்கான மருந்துகள்.

ஆம்போடெரிசின் பி (Amphotericin B) என்பது பூஞ்சை காளான் சிகிச்சைக்கான வழக்கமான மருந்து. கூடுதலாக, போசகோனசோல் (posaconazole) அல்லது இசவுகோனசோல் (isavuconazole) மூக்கர்மைக்கோஸுக்கு சிகிச்சையளிக்கலாம். நீரிழிவு போன்ற அடிப்படை நோய்களால் பாதிக்கப்பட்ட நோயாளிகளுக்கு அவர்களின் நீரிழிவு நோய் உகந்த முறையில் கட்டுப்படுத்தப்பட வேண்டும். நோயாளிகள் பொதுவாக ஸ்டெராய்டுகளில் அல்லது டிஃபெராக்ஸமைன் (டெஸ்ஃபெரல்; உடலில் அதிகப்படியான இரும்பை அகற்ற பயன்படுகிறது) உடன் சிகிச்சையளிக்கப்படுகிறார்கள், ஏனெனில் இந்த மருந்துகள் உடலில் பூஞ்சைகளின் உயிர்வாழ்வை அதிகரிக்கக்கூடும். நோயாளிகளுக்கு கூடுதல் அறுவை சிகிச்சைகள் தேவைப்படலாம் மற்றும் பொதுவாக நோயின் தீவிரத்தை பொறுத்து நீண்ட காலத்திற்கு (வாரங்கள் முதல் மாதங்கள் வரை) பூஞ்சை காளான் சிகிச்சை தேவைப்படலாம்.

சில பூஞ்சை நாம் கண் வழியாக பார்க்க முடியும் ஆனால் வைரஸை நம் கண்களால் பார்க்க முடியாது. வைரஸை விட பூஞ்சை ஆபத்துக்காக ஈரப்பதம் மற்றும் மாசு சூழலில் பூஞ்சை நீடிக்கும்.
சுவாசிப்பதைத் தவிர்ப்பது கடினம் மூக்கர்மைக்கோஸ் ஏற்படுத்தும் பூஞ்சைகள் சூழலில் காணப்படுகிறது. மூக்கர்மைக்கோஸ் தடுக்க தடுப்பூசி இல்லை இது நோயெதிர்ப்பு மண்டலங்களை பலவீனப்படுத்தியவர்களுக்கு, மூக்கர்மைக்கோஸ் உருவாகும் வாய்ப்புகள் அதிகம்.
இதை குறைக்க சில வழிகள்,

 1. மாசு உள்ள பகுதிகளைத் தவிர்க்க முயற்சி செய்ய வேண்டும் மற்றும் N95 முகக்கவசம் அணிதல் மூலம் நோய் தவிர்க்கலாம்.
 2. தோட்டக்கலை போன்ற மண், பாசி அல்லது இயற்கை சாணம் உரம் போன்ற பொருட்களைக் கையாளும் போது கையுறைகளை அணிதல் மூலம் நோய் தவிர்க்கலாம்.
 3. தோல் தொற்று ஏற்படுவதற்கான வாய்ப்புகளை குறைக்க, சோப்பு மற்றும் தண்ணீரில் தோல் காயங்களை நன்கு சுத்தம் செய்தால் நோய் வாராது.
 4. மாசு உள்ள பகுதி அல்லது பூஞ்சைகள் சூழலில் கையுறைகளை அணிவதின் மூலம் இந்த பூஞ்சைகள் இடம்மிருந்து விடுபடலாம்
 5. நோயாளிகளின் ஒவ்வொரு பயன்பாட்டிற்கும் ஆக்ஸிஜன் குழாய்களை சுத்தமாக வைத்து இருந்தால் பூஞ்சைகள் வாராது.
 6. மாசு உள்ள இடத்தில் விரல்களை கண்களில் வைக்க வேண்டாம்; கைகளை சோப்பு பயன்படுத்து கழுவினால் தொற்று பரவாது,
 7. தேவைப்படும் போதெல்லாம் இருக்கும் சூழலை சுத்தம் செய்து மாசு நீக்கினால் பூஞ்சைகள் வாராது.
 8. பல முறை பயன்படுத்தப்பட்ட முகக்கவசம் பயன்படுத்தக்கூடாது; வெய்யலில் உலர்த்தப்பட்ட முகக்கவசம் பயன்படுத்தினால் நன்று.
 9. ஈரப்பதம் இல்லாத முகக்கவசம் அணிந்தால் நோய் தவிர்க்கலாம். மேலே குறிப்பிட்டுள்ள விஷயங்களைப் பின்பற்றினால், பூஞ்சை தொற்றுகளிலிருந்து விடுபடுவோம்.

Dr. தமிழ்செல்வன் சிதம்பரம் (உயிரியல் ஆய்வாளர்)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Drupathi

“உலகமே இந்தியாவை எதிர்நோக்கியுள்ளது” – குடியரசுத் தலைவர் உரை!

குடியரசு தலைவர் உரையுடன் தொடங்கியது நாடாளுமன்ற பட்ஜெட் கூட்டத்தொடர் இன்று தொடங்கியது. நாடாளுமன்றத்தில்…

துரோகம் என்பது அவர்களது மரபணுவில் உள்ளது எடப்பாடி அணியை வச்சு செய்த பி.வி.கே.பிரபு

துரோகத்தின் மொத்த உருவம் எடப்பாடி பழனிச்சாமி அணியினர் துரோகம் என்பது அவர்களது மரபணுவிலே…

போக்குவரத்து பெண் தலைமை காவலரை கன்னத்தில் அறைந்த அதிமுக வழக்கறிஞர் அராஜகம்…!

சிவகாசியில் போக்குவரத்து பெண் தலைமை காவலரை கன்னத்தில் அறைந்த அதிமுக வழக்கறிஞர் கைது!சிவகாசி…

தமிழ்நாட்டில் எதிர்க்கட்சிகளே இல்லை… தேவையும் இல்லை… சுப. வீரபாண்டியன் நறுக்

தமிழ்நாட்டில் மக்களை மதத்தால் பிரிக்கும் சூழ்ச்சிகள் நடைபெற்று வருகிறது. மீஞ்சூரில் திருவள்ளுவர் சிலை…