ஜெயலலிதாவிடம் இருந்த பக்குவம் முதல்வரிடம் இல்லை! பிரேமலதா குற்றச்சாட்டு

தமிழக சட்டப்பேரவைத் தேர்தலுக்கான அதிமுக கூட்டணியுடன் தொகுதிப்பங்கீட்டில் தேமுதிக விற்கு முரண்பாடு ஏற்பட்டதைத் தொடர்ந்து, கூட்டணியை முறித்துக் கொண்டது. தற்போது அமமுக கூட்டணியில் 60 இடங்களில் தேமுதிக போட்டியிடுகிறது.

இந்நிலையில், செய்தியாளர்களை சந்தித்த பிரேமலதா, “ நாங்கள் 18 சீட் கேட்ட நிலையில் 13 சீட் மட்டுமே கொடுக்க அதிமுக முன்வந்தது. மேலும், 13 என்பதில் விடாபிடியாக இருந்தது. இதனால் கனத்த இதயத்துடன் கேப்டன் விஜயகாந்த அவர்கள் கூட்டணியில் இருந்து வெளியேறுவதாக அறிவித்தார். கூட்டணி கட்சியை அணுகுவதில் ஜெயலலிதாவிற்கு உள்ள பக்குவம் முதல்வருக்கு இல்லை” எனத் தெரிவித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ஊரை விட்டு ஒதுக்கி வைத்தவிட்டதாக ராணுவ வீரர் குடும்பத்தினர் மாவட்ட ஆட்சியரிடம் புகார்.

கிருஷ்ணகிரி அருகே சின்ன அக்ரஹாரம் கிராமத்தைச் சேர்ந்த ராணுவ வீரர் செந்தில் குமார்…

சத்தியமங்கலம்  மலைப்பகுதியில்  திடீரென்று தரை இறங்கிய ஹெலிகாப்டரால் பரபரப்பு …

ஈரோடு மாவட்டம் சத்தியமங்கலம் அடுத்த கடம்பூர் மலைப்பகுதி உகினியம் மலை கிராமத்தில் இன்று…