கமல் – சரத்குமார் கூட்டணி!

தமிழகத்தில், ஒரே கட்டமாக ஏப்ரல் 6 ஆம் தேதி தேர்தல் நடைபெறும் என தேர்தல் ஆணையம் அறிவித்துள்ளது.

இதனால், தமிழகத்தில் கூட்டணி பேச்சு வார்த்தைகள் மும்முரமாக நடைபெற்று வருகின்றன. அதிமுக கூட்டணியில் இருந்து சமத்துவ மக்கள் கட்சி வெளியேறியது. திமுக கூட்டணியில் இருந்து இந்திய ஜனநாயகக் கட்சி வெளியேறி உள்ளது.

இந்நிலையில், சமத்துவ மக்கள் கட்சியின் தலைவர் சரத்குமார் மற்றும் இந்திய ஜனநாயகக் கட்சி நிர்வாகிகள், மக்கள் நீதி மக்கள் கட்சித் தலைவர் கமலஹாசனை சந்தித்து கூட்டணி குறித்து பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருகின்றனர்.

ஆழ்வார்பேட்டையில் உள்ள மக்கள் நீதி மய்யம் கட்சி அலுவலகத்தில் பேச்சு வார்த்தை நடைபெற்று வருகிறது. முன்னதாக, மறைந்த முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் பிறந்த நாளில் சரத்குமார், அமமுகவின் சசிகலாவை சந்தித்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

தனியார் மயமாக்கும் மின்சார சட்ட திருத்தத்தை திரும்பபெறவேண்டும் முத்தரசன் கண்டனம்

நாட்டின் கட்டமைப்பை ஒழித்து கட்ட முயலும் பாஜகவின் நடவடிக்கைகளை கண்டித்தும், மத நல்லிணக்கத்தை…

மூன்று நாட்களாக கட்டணமில்லாமல் கடந்து செல்லும் வாகனங்கள், டோல்கேட் ஊழியர்கள் உள்ளிருப்பு போராட்டம் 

பெரம்பலூர் திருமாந்துறை சுங்கச்சாவடியில் மூன்று நாட்களாக அனைத்து ஊழியர்களும் பணிகளை புறக்கணித்து உள்ளிருப்பு…