கெத்து காட்டிய சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி ஆல்ரவுண்டர்!

ஐபிஎல் போட்டியின் 12-வது லீக் ஆட்டம் நேற்று மும்பை வான்கடே மைதானத்தில் நடைபெற்றது. இந்த போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணியை எதிர்த்து விளையாடியது.

இந்த போட்டியில் சென்னை அணி 45 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் ராஜஸ்தானை வீழ்த்தி அபார வெற்றி பெற்றது. இந்த வெற்றி அணி வீரர்களின் கூட்டு முயற்சிக்கு கிடைத்த வெற்றி என்றாலும் ‘தனி ஒருவனாக’ ஆல் ரவுண்டர் பர்பாமென்ஸை கொடுத்து கெத்து காட்டினார் ரவீந்திர ஜடேஜா. 

மைதானத்தில் பேட்ஸ்மன்கள் பந்தை எங்கு அடித்தாலும் அது ஜடேஜாவின் கைக்கே சென்றது. பீல்டிங் மட்டுமின்றி பந்துவீச்சிலும் சிறப்பாக செயல்பட்டு இரண்டு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார் ஜடேஜா. இந்த போட்டியில் ஜடேஜா மட்டும் 4 கேட்ச்களை பிடித்து அசத்தியுள்ளார்.

இதனால் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ரசிகர்கள் அனைவரும் சமூக வலைதளத்தில் ஜடேஜாவை வெகுவாகப் பாராட்டி வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *