உத்தரபிரதேச முதல் கட்ட தேர்தலில் 60 சதவீதம் வாக்குப்பதிவு..!

உத்தர பிரதேச சட்டப்பேரவை தேர்தலில் முதல் கட்ட வாக்குப் பதிவு இன்று நடைபெற்றது. இந்த முதல்கட்ட வாக்குப்பதிவு மொத்தம் உள்ள 403 தொகுதிகளில் 58 தொகுதிகளுக்கு நடைபெற்றது. அதில் 59.87 சதவீதம் வாக்கு பதிவாகியுள்ளதாக தேர்தல் ஆணையம் தகவல் அளித்துள்ளது.

உத்தர பிரதேச தேர்தலில் முதற்கட்டமாக ஜாட் பிரிவின மக்கள் அதிகம் இருக்கும் மேற்கு உத்தரபிரதேசத்தில் வாக்குப்பதிவு இன்று நடைபெற்றுள்ளது. அதிகபட்சமாக ஷாம்லி மாவட்டத்தில் 66.14 சதவீத வாக்குகள் பதிவாகியுள்ளன. அதனைத் தொடர்ந்து முசாபர் நகரில் 65.32 சதவீதமும், மதுராவில் 62.90 சதவீதம் வாக்குகள் பதிவாகியுள்ளன.

காலை 7 மணிக்கு தொடங்கிய வாக்குப்பதிவு மாலை 6 மணி வரை நடைபெற்றது. இந்த முதல்கட்ட தேர்தலில் 623 வேட்பாளர்கள் போட்டியிட்டனர். உத்தரபிரதேசத்தில் முதல்கட்ட தேர்தல் முடிவடைந்துள்ள நிலையில் இரண்டாம் கட்ட தேர்தல் வருகிற பிப்ரவரி 14 அன்று நடைபெற உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

எய்ம்ஸ் விவகாரத்தில் ஒன்றிய அரசு ‘ஒன் சைட் கேம்’ விளையாடுகிறது – பிடிஆர் சாடல்

கட்சியை பொறுத்தவரை நான் அடிமட்ட தொண்டன் மட்டுமே தேர்தல் வாக்குறுதியை நிறைவேற்றுவது குறித்து…

அக்.29 வரை கனமழை நீடிக்கும்; இன்றைய நிலவரம் குறித்து இந்திய வானிலை ஆய்வு மையம் பரபரப்பு எச்சரிக்கை!

தமிழ்நாட்டில் இன்று மிக கனமழைக்கு வாய்ப்புள்ளதாக இந்திய வானிலை ஆய்வு மையம் எச்சரித்துள்ளது….

‘புதுச்சேரி வெளிச்சமாக இருக்கிறது’, மின் துறை தனியார் மயமாக்கலை பற்றி தமிழிசை

புதுச்சேரி ஆளுநர் தமிழிசை செளந்தரராஜன் கோயமுத்தூர் வருகை தனியார் பல்கலைக்கழக நிகழ்ச்சியில் சிறப்பு…