பனிச்சரிவில் சிக்கி உயிரிழந்த ராணுவ வீரர்கள்..!

அருணாச்சலப் பிரதேசத்தின் காமெங் பகுதியில் கடந்த 6-ம் தேதி இந்திய ராணுவ வீரர்கள் ரோந்துப் பணியில் ஈடுபட்டிருந்தனர். அப்போது எதிர்பாராத விதமாக ஏற்பட்ட பனிச்சரிவில் 7 ராணுவ வீரர்கள் சிக்கினர். அவர்களை தேடும் பணியில் மீட்புப் படையினர் ஈடுபட்டு வந்தனர்.

இந்நிலையில், 7 ராணுவ வீரர்களின் உடல்களும் இன்று மீட்கப்பட்டுள்ளன. இந்த விபத்தில் உயிரிழந்த இராணுவ வீரர்களின் குடும்பத்தினருக்கு ஆழ்ந்த இரங்கல்கள் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. விபத்துக்கான காரணம் குறித்தும் விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

ஓடும் ரயிலில் அமைச்சருக்கு திடீர் உடல் நலக்குறைவு, மருத்துவமனையில் சிகிச்சைக்காக அனுமதி

தமிழக விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர் மெய்யநாதனுக்கு ஓடும் ரயிலில் திடீர் உடல் நலக்குறைவு. சிதம்பரம்…

இந்து மக்கள் கட்சியின் மாநில செயலாளரை தென்னை மட்டையால் அடித்தே மட்டையாக்கிய 12 பேர் கைது

கோபி அருகே உள்ள கவுந்தப்பாடியில் இந்து மக்கள் கட்சியின் மாநில செயலாளராக உள்ள…