மகனுடன் டெல்லி செல்லும் எடியூரப்பா… அரசியல் உள்நோக்கமா?

காவிரி ஆற்றின் குறுக்கே மேகதாது அணை கட்டும் விவகாரம் பூதாகரம் ஆகியுள்ளது. அணை கட்டுவதில் உறுதியாக இருக்கும் கர்நாடக அரசிற்கு எதிராக தமிழ்நாடு தொடர்ந்து முட்டுக்கட்டை போட்டு வருகிறது.

இது குறித்து பிரதமர் நரேந்திர மோடியைச் சந்திப்பதற்காக கர்நாடக முதலமைச்சர் எடியூரப்பா டெல்லி சென்றுள்ளார். எடியூரப்பாவுடன் அவரது மகன் விஜயேந்திராவுடன் டெல்லி சென்றுள்ளது அரசியல் வட்டாரத்தில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

தனக்கு 78 வயதாகிவிட்டதால் முதலமைச்சர் பதவியில் இருந்து மாற்றவேண்டும் எனவும் பாஜக எம்எல்ஏக்களிடம் கையெழுத்து பெற்று மேலிடத்துக்கு அனுப்பியிருந்தார். இந்நிலையில், மகனுடனான எடியூரப்பாவின் டெல்லி பயணம் முக்கியத்துவம் பெற்றுள்ளது.

இதுகுறித்து வருவாய்த் துறை அமைச்சர் ஆர்.அசோக்கூறுகையில், “இந்த டெல்லி பயணம் முதல்வரை மாற்றும் விவகாரம் இல்லை. எடியூரப்பா மீதமுள்ள ஆண்டுகளுக்கும் முதல்வராக தொடர்வார். மேகேதாட்டு திட்டத்தை அமல்படுத்த பிரதமர், அமைச்சர்களை சந்திக்கவே சென்றுள்ளார்’’ என்று தெரிவித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

கனியாமூர் பள்ளி மாணவி ஸ்ரீமதி இறப்பு வழக்கை வேறு நீதிமன்றத்திற்கு மாற்றம்

கனியாமூர் தனியார் பள்ளி மாணவி ஸ்ரீமதி இறப்பு வழக்கை கள்ளக்குறிச்சி நீதிமன்றத்திற்கு மாற்றி…

ஒப்பந்த செவிலியர்களை பணி நீக்கம் செய்த என்எல்சி மருத்துவமனை கண்டித்து போராட்டம்

நெய்வேலி என்எல்சி மருத்துவமனையில் ஒப்பந்த அடிப்படையில் பணியாற்றிய உதவி செவிலியர்களை பணி நீக்கம்…