“நம் தாய்நாட்டுக்காக அர்ப்பணிப்பு காட்டுவதில் நீங்களே சிறந்த உதாரணம்” – பிரதமர் மோடியை சந்தித்த ஜடேஜா

-ஊடகவியலாளர் இராகவேந்திரன்

 “உங்களை சந்தித்ததில் மகிழ்ச்சி கொள்கிறேன். நம் தாய்நாட்டுக்காக கடின உழைப்பு மற்றும் அர்ப்பணிப்பு செலுத்துவதில் நீங்களே சிறந்த உதாரணம்” என பிரதமர் மோடியை புகழ்ந்துள்ளார் கிரிக்கெட் வீரர் ஜடேஜா. தனது மனைவி ரிவாபா உடன் பிரதமர் மோடியை ஜடேஜா சந்தித்துள்ளார்.

“உங்களை சந்தித்ததில் மகிழ்ச்சி கொள்கிறேன். நம் தாய்நாட்டுக்காக கடின உழைப்பு மற்றும் அர்ப்பணிப்பு அளிப்பதில் நீங்களே சிறந்த முன் உதாரணம். உங்களால் முடிந்தவரை சிறந்த முறையில் அனைவருக்கும் ஊக்கம் கொடுப்பீர்கள் என நான் நம்புகிறேன்” என ஜடேஜா தெரிவித்துள்ளார். அதோடு பிரதமர் மோடியுடன் தானும், தனது மனைவியும் இருக்கும் படத்தையும் அவர் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பகிர்ந்துள்ளார்.

ஜடேஜாவின் மனைவி ரிவாபா கடந்த ஆண்டு நடைபெற்ற குஜராத் மாநில சட்டப்பேரவை தேர்தலில் ஜாம்நகர் வடக்கு சட்டப்பேரவைத் தொகுதியில் போட்டியிட்டார். 53,570 வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் அவர் வெற்றி பெற்றார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. தனது மனைவி ரிவாபாவுக்கு தேர்தலில் போட்டியிட வாய்ப்பு அளித்ததற்காக, பிரதமர் நரேந்திர மோடிக்கு, ரவீந்திர ஜடேஜோ அப்போது நன்றி தெரிவித்திருந்தார்.

நடப்பு ஐபிஎல் சீசனில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்காக 13 போட்டிகளில் விளையாடி 16 விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றி உள்ளார் ஜடேஜா. இருந்தாலும் பேட்டிங்கில் அவர் சோபிக்க தவறியுள்ளார். மொத்தம் 9 இன்னிங்ஸில் பேட் செய்துள்ள அவர், 133 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

அத்திக்கடவு  திட்டம் வருகின்ற ஜூன் மாதம் பயன்பாட்டிற்கு வரும்… அமைச்சர் மு.பெ சாமிநாதன் உறுதி.

திருப்பூர் மாவட்டம் பெருமாநல்லூரில் உள்ள தனியார் திருமண மண்டபத்தில் அத்திக்கடவு அவிநாசி திட்டத்தின்…

 “ஹிஜாப் அணிந்த மருத்துவரை மிரட்டிய பாஜக நபரை சட்டத்தின் அடிப்படையில் கடுமையாக தண்டிக்க வேண்டும்”- மனிதநேய மக்கள் கட்சியின் தலைவர் எம்.எச். ஜவாஹிருல்லா

-ஊடகவியலாளர் இராகவேந்திரன்  “ஹிஜாப் அணிந்த மருத்துவரை மிரட்டிய பாஜக நபரை சட்டத்தின் அடிப்படையில்…

தலைமை செயலாளருக்கு பறந்த ஆர்டர்!செந்தில்பாலாஜிக்கு ஸ்டாலின் “செம டோஸ்”?

ஊடகவியலாளர் மெ.சிவநந்தினி செந்தில் பாலாஜியிடம் ரெய்டு நடத்தப்பட்டு வரும் நிலையில், ஒட்டுமொத்த திமுகவும்…

ஐ.டி ரெய்டு | ‘பாஜகவின் கேவலமான அரசியல்; செந்தில்பாலாஜியை முடக்க அண்ணாமலை திட்டம்’ – திமுக காட்டம்

-ஊடகவியலாளர் இராகவேந்திரன் முதல்வர் ஸ்டாலின் வெளிநாட்டுப் பயணம் மேற்கொண்டுள்ள நிலையில், வருமானவரித் துறை…