முதல்வரின் பொது நிவாரண நிதிக்கு ஒரு நாள் ஊதியத்தை வழங்கும் ஐ.ஏ.எஸ் அதிகாரிகள்!

”தமிழகம் கொரோனா இரண்டாவது அலையில் சிக்கியிருக்கிறது. இதனால், நிதி நெருக்கடியும் ஏற்பட்டுள்ளது. அதனைச் சரி செய்ய பொதுமக்கள் அனைவரும் தங்களால் முடிந்த பணத்தை கொரோனா நிவாரண நிதியாக வழங்க வேண்டும்” என தமிழக முதல்வர் மு.க. ஸ்டாலின் வேண்டுகோள் விடுத்திருந்தார்.

இதனையடுத்து, பொதுமக்கள் அனைவரும் தங்களால் முடிந்தளவு பணத்தை முதல்வரின் பொது நிவாரண நிதிக்கு அளித்து வருகின்றனர். அதன்படி, தமிழ்நாடு கேடர் ஐ.ஏ.எஸ். அதிகாரிகள் அனைவரும் தங்களின் ஒரு நாள் ஊதியத்தை முதலமைச்சரின் பொது நிவாரண நிதிக்கு வழங்குவதாக தலைமைச் செயலாளர் இறையன்பு அறிவித்துள்ளார்.

இதனால், அனைத்து ஐ.ஏ.எஸ் அதிகாரிகளின் ஒரு நாள் ஊதியத்தைக் கணக்கிட்டு, அவர்களின் ஊதியத்தில் இருந்து பிடித்தம் செய்து, முதல்வரின் பொது நிவாரண நிதிக்கு வழங்க வேண்டும் என கருவூலத்துறைக்கு, தலைமைச் செயலாளர் வெ. இறையன்பு உத்தரவிட்டுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ஊரை விட்டு ஒதுக்கி வைத்தவிட்டதாக ராணுவ வீரர் குடும்பத்தினர் மாவட்ட ஆட்சியரிடம் புகார்.

கிருஷ்ணகிரி அருகே சின்ன அக்ரஹாரம் கிராமத்தைச் சேர்ந்த ராணுவ வீரர் செந்தில் குமார்…

சத்தியமங்கலம்  மலைப்பகுதியில்  திடீரென்று தரை இறங்கிய ஹெலிகாப்டரால் பரபரப்பு …

ஈரோடு மாவட்டம் சத்தியமங்கலம் அடுத்த கடம்பூர் மலைப்பகுதி உகினியம் மலை கிராமத்தில் இன்று…