இந்தியா முழுவதும் 2.56 கோடி பேருக்கு கொரோனா தடுப்பூசி செலுத்தப்பட்டுள்ளது

இந்தியா முழுவதும் 2.56 கோடி பேருக்கு கொரோனா தடுப்பூசி செலுத்தப்பட்டுள்ளது என சுகாதாரத்துறை செயலர் ராஜேஷ் பூஷன் தெரிவித்தார்.அரசு மற்றும் தனியார் மருத்துவமனைகளின் ஒத்துழைப்பால் இது சாத்தியமாகியுள்ளது என்றார்.மொத்த தடுப்பூசியில் 71 சதவீதம் அரசு மருத்துவமனையாலும்,29 சதவீதம் தனியார் மருத்துவமனை மூலமும் செலுத்தபட்டுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.இந்தியா முழுவதும் கடந்த 24 மணி நேரத்தில் 22,854-பேர் புதிதாக தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.18,100-பேர் பெருந்தொற்றிலிருந்து மீண்டுள்ளனர்.126-பேர் புதிதாக இறந்துள்ளனர்.இதன் மூலம் இதுவரை இறந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 1,58,189-ஆக அதிகரித்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

தனியார் மயமாக்கும் மின்சார சட்ட திருத்தத்தை திரும்பபெறவேண்டும் முத்தரசன் கண்டனம்

நாட்டின் கட்டமைப்பை ஒழித்து கட்ட முயலும் பாஜகவின் நடவடிக்கைகளை கண்டித்தும், மத நல்லிணக்கத்தை…

மூன்று நாட்களாக கட்டணமில்லாமல் கடந்து செல்லும் வாகனங்கள், டோல்கேட் ஊழியர்கள் உள்ளிருப்பு போராட்டம் 

பெரம்பலூர் திருமாந்துறை சுங்கச்சாவடியில் மூன்று நாட்களாக அனைத்து ஊழியர்களும் பணிகளை புறக்கணித்து உள்ளிருப்பு…