ஜாக்கிசான் மற்றும் எம்.ஜி.ஆருக்கு இருக்கும் ஒற்றுமைகள்!

மக்கள் திலகம் எம்.ஜி.ஆருக்கும், ஹாலிவுட்டில் ஸ்டார் ஜாக்கிசானுக்கும் நிறைய ஒற்றுமைகள் உண்டு.எம்.ஜி.ஆர் நாடக கம்பெனியில் இருந்து சினிமாவுக்கு வந்தவர். ஜாக்கிசான், சர்க்கஸ் கம்பெனியில் இருந்து வந்தார். சண்டை காட்சிகளில் எம்.ஜி.ஆர் சிரித்தபடியே சண்டை போடுவார்.

ஜாக்கிசான் சிரித்துக்கொண்டே சண்டை போடுவார். எம்.ஜி.ஆர். சிலம்பம் உள்பட அணைத்து சண்டைகளையும் முறைப்படி கற்றவர். ஜாக்கிஜான் குங்ப்பூவில் அனைத்து நுணுக்கங்களையும் கற்று தேர்ந்தவர். சண்டை காட்சிகளில் இருவருமே அதிக ஆர்வம் காட்டுவார்கள்.

அதே போல் சண்டை காட்சிகளில் நடிக்கும் போது இருவருமே பர்பெக்ஷன் பார்ப்பார்கள். சண்டை காட்சிகளை படமாக்கும் போது எந்த சூழல் இருந்தாலும் விழுவது,ஓடுவது, ஸ்டெப்ஸ் ஆகியவற்றில் இருவருக்கும் பர்பெக்ஷன் தவறாது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *