3 மொழிகளில் நடித்து வரும் நடிகை தமன்னா!

தமிழ் திரையுலகில் முன்னணி கதாநாயகியான வளம் வருபவர் நடிகை தமன்னா. இவர் தமிழ், தெலுங்கு ,இந்தி,படங்களிலும் நடித்து வருகிறார்.தற்போது பாரிஸ் பாரிஸ் என்ற தமிழ் படமும்,5 தெலுங்கு படங்களும்,ஒரு இந்தி படமும் கைவசம் வைத்திருக்கிறார்.தெலுங்கு படங்களின் படப்பிடிப்பு முடிந்து அடுத்தடுத்து திரைக்கு வர உள்ளன. பாரிஸ் பாரிஸ் படமும் முடிந்துள்ளது.

இந்த நிலையில் ‘பப்ளி பவுன்சர்’ என்ற இந்த படத்தில் நடிக தமன்னாவை ஒப்பந்தம் செய்துள்ளனர். ஒரு பெண் பவுன்சரின் வாழ்க்கையில் நடக்கும் சம்பவங்களை மையமாக வைத்து தயாராகிறது.இதில் சவுரப் சுக்ல, அபிஷேக் பஜாஜ்,சாஹில் வைத் ஆகியோரும் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்து வருகிறார்கள்.

இந்த திரைப்படத்தை மது பண்ட்ராக்கர் டைரக்டு செய்துள்ளார். இந்த படம் தமிழ், தெலுங்கு என இரு மொழிகளிலும் வெளியாக உள்ளது.தனது படம் 3 மொழிகளில் தயாராவதால் தமன்னா மகிழ்ச்சியில் இருக்கிறார். ‘நான் இதுவரை நடித்த படங்களில் இது வித்தியாசமான, மகிழ்ச்சியான கத்பாத்திரமாக இருக்கும்’ என்று தமன்னா கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

chennai high court

டோல்கேட் ஊழியர்கள் வேலை நிறுத்தம்  தொடர்பாக உயர்நீதிமன்றம் அதிரடி உத்தரவு

திருச்சி – சென்னை தேசிய நெடுந்சாலையில் திருமாந்துறை, மற்றும் செங்குறிச்சி சுங்கச்சாவடிகளில் ஊழியர்கள்…

கிரானைட் தொழிற்சாலையில் பிளேடு அறுந்து விழுந்து டிராக்டர் டிரைவர் பரிதாப பலி

ஒசூர் அருகே கிரானைட் தொழிற்சாலையில் கற்களை வெட்ட பயன்படுத்தும் பிளேடு அறுந்து விழுந்து…