அம்மாவானதை பற்றி மனம் திறந்த நடிகை அமலா!

பிரபல நடிகை அமலா, புகழ்பெற்ற தெலுங்கு நடிகர் நாகார்ஜுனாவை காதல் திருமணம் செய்ததார். திருமணத்திற்கு பின் திரைப்படங்களில் நடிக்கவில்லை. நீண்ட வருடங்களுக்கு பிறகு அவர் ‘கணம்’ என்ற படத்தில் அம்மா வேடத்தில் நடித்திருக்கிறார். படத்தில் அம்மா பாசத்தை சித்தரிக்கும் வகையில் ஒரு பாடல் இடம்பெறுகிறது. இதுபற்றி நடிகை அமலா பேட்டி ஒன்றில் கூறி இருந்தார்.

அம்மா பாடலுக்கு கிடைத்த வரவேற்பால் பெரும் மகிழ்ச்சியில் இருக்கிறேன். மகனுக்கும், அம்மாவுக்கும் இடையிலான அன்பு என்றும் மாறாதது என்பதை சொல்வதற்காகவே அம்மாபாடல் உருவாக்கப்பட்டது. இசையமைப்பாளர் ஜேக்ஸ் பிஜாயும், பாடகர் சித் ஸ்ரீராமும் உண்மையிலேயே ஒரு மாயாஜாலத்தை செய்துள்ளனர். முதன்முறையாக இந்த பாடலைக் கேட்டபோது இதமாக, மென்மையாக இருந்தது.

டைரக்டர் ஸ்ரீ கார்த்திக் உள்பட தொழில்நுட்ப கலைஞர்கள், நடிகர்கள் என ஒட்டுமொத்த படக்குழுவும் என்னால் உணர முடிந்தது. படப்பிடிப்பின் போது அந்தப் பாடலை துண்டு துண்டாக தான் கேட்டோம். தற்போது பாடல் வெளியான பிறகு அதை முழுமையாக கேட்க முடிந்தது. அம்மா வேடத்தில் நடித்ததை நான் பெருமையாக கருதுகிறேன். இந்த பாடல் அனைவரையும் சென்றடையும் என்று நம்புகிறேன். நான் நிஜ வாழ்க்கையிலும் ஒரு தாய் தான். அந்த நிலையை நான் பொக்கிஷமாக கருதுகிறேன். இந்த படத்தில் நடித்து முடிக்கும்வரை அனைவருக்கும் அம்மாவாகவே இருந்தேன். அதை மிகவும் மதிப்புமிக்க விஷயம் என்று கருதுகிறேன். அதை நான் என்றுமே மறக்க மாட்டேன் என்று கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

இந்தோனேசியாவில் பயங்கரம்!! கால்பந்து மைதானத்தில் மோதல்… 127 பேர் பலி!!

இந்தோனேசியாவில் கால்பந்து போட்டியின் போது ரசிகர்கள் மைதானத்திற்குள் புகுந்து தாக்கியதால் ஏற்பட்ட வன்முறையில்…

ஓடும் ரயிலில் அமைச்சருக்கு திடீர் உடல் நலக்குறைவு, மருத்துவமனையில் சிகிச்சைக்காக அனுமதி

தமிழக விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர் மெய்யநாதனுக்கு ஓடும் ரயிலில் திடீர் உடல் நலக்குறைவு. சிதம்பரம்…

இந்து மக்கள் கட்சியின் மாநில செயலாளரை தென்னை மட்டையால் அடித்தே மட்டையாக்கிய 12 பேர் கைது

கோபி அருகே உள்ள கவுந்தப்பாடியில் இந்து மக்கள் கட்சியின் மாநில செயலாளராக உள்ள…