நெட்டிசன்களால் கடுப்பான மாளவிகா மோகன்!

தமிழில் ரஜினியின் பேட்ட படம் மூலம் அறிமுகமானவர் மாளவிகா மோகனன். தொடர்ந்து விஜய்யின் மாஸ்டர் படத்தில் நடித்தார். தற்போது தனுஷுடன் மாறன் படத்திலும் நடித்து முடித்துள்ளார். சமீபத்தில் மாலத்தீவு சென்று நீச்சல் உடையில் கவர்ச்சி புகைப்படங்கள் எடுத்து சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியிட்டு பரபரப்பை ஏற்படுத்தினார்.

இந்த நிலையில் மாளவிகா மோகன் சில மாதங்களுக்கு முன்பு வெளியிட்ட ஒரு புகைப்படம் தற்போது ஆபாசமாக மார்பிங் செய்யப்பட்டு சமூக வலைத்தளத்தில் பரப்பப்பட்டு வருகிறது. அந்த புகைப்படத்தை உண்மை என்று நம்பிய ரசிகர்கள் வலைத்தளத்தில் அவரை கடுமையாக கண்டித்து பதிவுகள் வெளியிட்டு வருகிறார்கள். இது மாளவிகா மோகனுக்கு அதிர்ச்சியையும், கோபத்தையும் ஏற்படுத்தியுள்ளது.

இதையடுத்து அவர் டுவிட்டரில் வெளியிட்டுள்ள பதிவில் சில மாதங்களுக்கு முன்பு எடுத்து எனது புகைப்படத்தை ஒருவர் ஆபாசமான முறையில் போட்டோஷாப் செய்து வெளியிட்டுள்ளார். இந்த புகைப்படத்தை நிறைய பேர் பகிர்ந்து வருகிறார்கள் . உண்மை அறியாமல் இணைய தளங்களும் இதனை வெளியிடலாமா? போலியான எனது புகைப்படத்தை பார்த்தால் புகார் செய்யுங்கள் என்று கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

எய்ம்ஸ் விவகாரத்தில் ஒன்றிய அரசு ‘ஒன் சைட் கேம்’ விளையாடுகிறது – பிடிஆர் சாடல்

கட்சியை பொறுத்தவரை நான் அடிமட்ட தொண்டன் மட்டுமே தேர்தல் வாக்குறுதியை நிறைவேற்றுவது குறித்து…

அக்.29 வரை கனமழை நீடிக்கும்; இன்றைய நிலவரம் குறித்து இந்திய வானிலை ஆய்வு மையம் பரபரப்பு எச்சரிக்கை!

தமிழ்நாட்டில் இன்று மிக கனமழைக்கு வாய்ப்புள்ளதாக இந்திய வானிலை ஆய்வு மையம் எச்சரித்துள்ளது….

‘புதுச்சேரி வெளிச்சமாக இருக்கிறது’, மின் துறை தனியார் மயமாக்கலை பற்றி தமிழிசை

புதுச்சேரி ஆளுநர் தமிழிசை செளந்தரராஜன் கோயமுத்தூர் வருகை தனியார் பல்கலைக்கழக நிகழ்ச்சியில் சிறப்பு…