விஜய் சேதுபதியின் துக்ளக் தர்பார் பாகம்-2!

தமிழில் பல வெற்றிப் படங்களின் இரண்டாம் பாகங்கள் வந்துள்ளன. சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த்தின் எந்திரன், உலகநாயகன் கமல்ஹாசனின் விஸ்வரூபம், தல அஜீத் குமாரின் பில்லா, விக்ரமின் சாமி, விஷாலின் சண்டக்கோழி, லாரன்ஸின் காஞ்சனா, தனுஷின் வேலையில்லா பட்டதாரி ஆகிய படங்களின் இரண்டாம் பாகங்கள் வெளியாகி வரவேற்பைப் பெற்றன.

சூர்யாவின் சிங்கம் படம் 3 பாகங்களாக வந்தது. சுந்தர் சி யின் அரண்மனை படத்தில் இரண்டு பாகங்கள் ஏற்கனவே வெளியான நிலையில் இப்போது மூன்றாம் பாகமும் தயாராகி உள்ளது. ஆர்யாவின் டெடி, விஜய் சேதுபதியின் சூது கவ்வும், உள்ளிட்ட மேலும் சில படங்களின் இரண்டாம் பாகங்கள் தயாராக உள்ளன.

இந்நிலையில் விஜய் சேதுபதி, பார்த்திபன், சத்யராஜ், ராஷி கண்ணா, மஞ்சிமா மோகன், கருணாகரன் ஆகியோர் நடித்து சமீபத்தில் ஓ.டி.டி தளத்தில் வெளியான துக்ளக் தர்பார் படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தையும் எடுக்க உள்ளதாக இயக்குனர் பிரசாத் தீனதயாளன் அறிவித்துள்ளார். மேலும் துக்ளக் தர்பார் படத்தின் பாகம்-1 படமே பெரிய அளவில் வெற்றி பெறவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. மேலும் இந்த படம் அரசியல் கதையம்சம் உள்ள படமாக அமைந்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

அத்திக்கடவு  திட்டம் வருகின்ற ஜூன் மாதம் பயன்பாட்டிற்கு வரும்… அமைச்சர் மு.பெ சாமிநாதன் உறுதி.

திருப்பூர் மாவட்டம் பெருமாநல்லூரில் உள்ள தனியார் திருமண மண்டபத்தில் அத்திக்கடவு அவிநாசி திட்டத்தின்…

 “ஹிஜாப் அணிந்த மருத்துவரை மிரட்டிய பாஜக நபரை சட்டத்தின் அடிப்படையில் கடுமையாக தண்டிக்க வேண்டும்”- மனிதநேய மக்கள் கட்சியின் தலைவர் எம்.எச். ஜவாஹிருல்லா

-ஊடகவியலாளர் இராகவேந்திரன்  “ஹிஜாப் அணிந்த மருத்துவரை மிரட்டிய பாஜக நபரை சட்டத்தின் அடிப்படையில்…

தலைமை செயலாளருக்கு பறந்த ஆர்டர்!செந்தில்பாலாஜிக்கு ஸ்டாலின் “செம டோஸ்”?

ஊடகவியலாளர் மெ.சிவநந்தினி செந்தில் பாலாஜியிடம் ரெய்டு நடத்தப்பட்டு வரும் நிலையில், ஒட்டுமொத்த திமுகவும்…

ஐ.டி ரெய்டு | ‘பாஜகவின் கேவலமான அரசியல்; செந்தில்பாலாஜியை முடக்க அண்ணாமலை திட்டம்’ – திமுக காட்டம்

-ஊடகவியலாளர் இராகவேந்திரன் முதல்வர் ஸ்டாலின் வெளிநாட்டுப் பயணம் மேற்கொண்டுள்ள நிலையில், வருமானவரித் துறை…