வலிமை படத்தின் ரிலீஸ் தேதி ஒத்திவைப்பு!

அஜித்குமாரின் வலிமை படப்பிடிப்பு சமீபத்தில் ரஷ்யாவில் நடந்த சண்டைக் காட்சிகளோடு முடிந்துள்ளது. தற்போது தொழில்நுட்ப பணிகள் முழுவீச்சில் நடக்கின்றன. வலிமை படம் வருகிற தீபாவளி பண்டிகையில் திரைக்கு வர வாய்ப்பு உள்ளதாக ஏற்கனவே தகவல் வெளியானது. தீபாவளியின் ரஜினிகாந்தின் அண்ணாதுரை படமும் வெளியாக உள்ளதால் இரண்டு படங்களில் ரசிகர்கள் ஆவலோடு எதிர்பார்த்து இருந்தனர்.

இந்த நிலையில் தீபாவளிக்குப் பதிலாக டிசம்பர் மாதம் கிறிஸ்துமஸ் பண்டிகையில் வலிமை படத்தை ரிலீஸ் செய்ய படக்குழுவினர் ஆலோசிப்பது தற்போது புதிய தகவல் வெளியாகியுள்ளது.அண்ணாதுரை படம் வெளியாகும் நாளில் வலிமை படத்தை வெளியிட்டால் வசூல் பாதிக்கும் என்பதால் ரிலீசை தள்ளி வைக்கப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. வலிமை படத்தில் நாயகியாக கியூமா குரோஷி நடித்துள்ளார். மேலும் இந்த திரைப்படத்தை வினோத் இயக்கியுள்ளார்.

இந்த படத்தில் வரும் அஜித் குமார் தோற்றத்தை படக்குழுவினர் ஏற்கனவே வெளியிட்டனர். நாங்க வேற மாதிரி என்கிட்ட பாடல் வெளியாகி ரசிகர்கள் மத்தியில் வரவேற்பைப் பெற்றது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

பொறியியல் கலந்தாய்வு ! 26ல் ரேங்க் லிஸ்ட் ரிலீஸ் ! பிஇ, பிடெக் படிக்க 2.24 லட்சம் பேர் விண்ணப்பம்..

ஊடகவியலாளர் மெ.சிவநந்தினி இளநிலைப் பொறியியல் படிப்பில் மாணவர் சேர்க்கைக்கு விண்ணப்பிக்கும் கால அவகாசம்…