பொங்கலுக்கு வெளியாகிறதா பீஸ்ட்?

விஜய் மாஸ்டர் படத்துக்குப்பிறகு நெல்சன் திலீப் குமார் இயக்கத்தில் மாஸ் படத்தில் நடித்து வருகிறார். இது அவருக்கு 65 ஆவது படம். இதன் முதல் கட்ட படப்பிடிப்பை ஜார்ஜியாவில் முடித்துவிட்டு இரண்டாம் கட்ட படப்பிடிப்பை பூந்தமல்லி அருகே உள்ள ஸ்டூடியோவில் நடத்தி வருகிறார்கள்.

இறுதி கட்ட படப்பிடிப்பை ரஷ்யாவில் நடக்க உள்ளது. இதில் நாயகியாக பூஜா ஹெக்டே நடித்து வருகிறார். மேலும் இந்த படத்தில் யோகிபாபு, வி.டி வி கணேஷ், அபர்ணா தாஸ், ஷைன் சாக்கோ ஆகியோரும் உள்ளனர்.

தளபதி விஜய் துப்பாக்கியுடன் இருக்கும் படத்தின், முதல் தோற்றதை போஸ்டராக ஏற்கனவே படக்குழுவினர் வெளியிட்டனர். மேலும் இந்த திரைப்படம் அதிரடி படமாக தயாராகி வருகிறது. இந்த நிலையில் நேற்று முதல் தியேட்டர்கள் திறக்கப்பட்டுள்ள நிலையில் பிஎஃப் படம் எப்போது வெளியாகும் என்ற எதிர்பார்ப்பு நிலவுகிறது. ரஜினிகாந்த் நடிக்கும் அண்ணாதுரை படம் தீபாவளிக்கு திரைக்கு வரும் என்று அறிவித்து உள்ளனர். அஜித்குமாரின் வலிமை படமும் தீபாவளிக்கு வெளியாகலாம் என்று கூறப்படுகிறது. இந்த நிலையில் விஜய்யின் பிகில் படத்தை பொங்கலுக்கு வெளியிட ஆலோசித்ததாக தகவல் பரவி வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *