ஜப்பானில் தர்பார்!

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்துக்கு ஜப்பானிலும் ரசிகர்கள் உள்ளனர். அவருக்கு அங்கு ரசிகர் மன்றமும் தொடங்கி இருக்கிறார்கள்.’முத்து’ படத்தை பார்த்த பிறகே ஜப்பானியர்கள் ரஜினி ரசிகர்களாக மாறிவிட்டனர். ரஜினியின் புதிய படங்கள் வெளியாகும் பொது எல்லாம் சென்னனை வந்து படத்தை பார்த்து செல்வதை வழக்கமாக வைத்துள்ளனர்.

‘பாபா’ ரிலீசான போது படத்தில் ரஜினி தலை பாகை அணிந்து இருந்தது போன்று தலைப்பாகை அனைத்து வந்து படத்தை பார்த்து தங்களது மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தினர். இந்த நிலையில் ஏ.ஆர். முருகதாஸ் இயக்கத்தில் ரஜினிகாந் நடித்து 2020-ல் திரைக்கு வந்த ‘தர்பார்’ படத்தை தற்போது மொழி மாற்றம் செய்து ஜப்பானில் வெளியிட்டுள்ளனர். இந்த படம் திரையிடபட்ட தியேட்டர்களில் அரங்கு நிறைந்த காட்சிகளாக அங்கு ஓடிக்கொண்டு இருக்கிறது.

ஜப்பானில் ரசிகர்கள் கூட்டம் கூட்டமாக வந்து படத்தை பார்கிறார்கள்.நல்ல வசூலும் குவித்து வருகிறது. மேலும் ‘தர்பார்’ திரைப்படத்தை ஐப்பானில் உள்ள சிறிய நகரங்களான கியோட்டோ, நகோயா , நிகிட்டாவில் திரையிடப்பட்டு உள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *