வில்லனாக மாறும் ஆர்யா !

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராகத் திகழும் ஆர்யா, தமிழில் பாஸ் என்ற பாஸ்கரன், ராஜா ராணி போன்ற பல படங்களில் நடித்து பிரபலமானார். சமீபத்தில் ஆர்யா அவர்களுக்கு வெளியான படம் ‘மகாமுனி’. இந்த வரிசையில் ஆர்யாவின் அடுத்த படமாக ‘சார்பட்டா பரம்பரை’ ரிலீசுக்கு தயாராக உள்ளது. இத்திரைப்படம் ஓடிடியில் வெளியாக உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

இப்படி பல படங்களில் கதாநாயகனாக நடித்த ஆர்யா தற்போது தன் நண்பனின் திரைப்படத்தில் வில்லனாக களம் இறங்குகிறார். விஷால் நடிப்பில் இயக்குனர் ஆனந்த் சங்கர் இயக்கத்தில் ‘எனிமி’ என்ற திரைப்படம் உருவாகி வருகிறது. இதில் ஆர்யா வில்லனாக நடிக்கிறார் .

மேலும் தமிழ் தெலுங்கு மொழிகளில் உருவாகும் லிங்குசாமியின் திரைப்படத்திலும் தற்போது வில்லனாக நடித்து வருகிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ஊரை விட்டு ஒதுக்கி வைத்தவிட்டதாக ராணுவ வீரர் குடும்பத்தினர் மாவட்ட ஆட்சியரிடம் புகார்.

கிருஷ்ணகிரி அருகே சின்ன அக்ரஹாரம் கிராமத்தைச் சேர்ந்த ராணுவ வீரர் செந்தில் குமார்…

சத்தியமங்கலம்  மலைப்பகுதியில்  திடீரென்று தரை இறங்கிய ஹெலிகாப்டரால் பரபரப்பு …

ஈரோடு மாவட்டம் சத்தியமங்கலம் அடுத்த கடம்பூர் மலைப்பகுதி உகினியம் மலை கிராமத்தில் இன்று…