விக்ரமுக்கு ஜோடியாகும் சிம்ரன்!

நடிகர் விக்ரம் தற்போது மணிரத்னம் இயக்கத்தில் ’பொன்னியின் செல்வன்’  மற்றும் ’இமைக்கா நொடிகள்’ பட இயக்குநர் அஜய் ஞானமுத்து இயக்கி வரும் கோப்ரா ஆகிய திரைப்படங்களில் நடித்து வருகிறார்.

கோப்ரா படத்தில் விக்ரமுக்கு ஜோடியாக ‘கே.ஜி.எப்’ புகழ் ஸ்ரீநிதி ஷெட்டி நடித்து வருகிறார். தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் இந்தி ஆகிய மூன்று மொழிகளில் தயாராகி வரும் இந்தப் படத்தில் பிரபல கிரிக்கெட் வீரர் இர்ஃபான் பதான் நடிகராக அறிமுகமாகிறார். சமீபத்தில் இத்திரைப்படத்தின் டீசர் வெளியிடப்பட்டு ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றது.

இத்திரைப்படத்தில் நாயகியாக நடிக்க வாணி போஜன் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டார். அவர் துருவ் விக்ரமுக்கு ஜோடியாக நடிப்பார் என கூறப்படுகிறது. படத்தில் மற்றொரு நாயகியாக நடிக்க சிம்ரன் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டிருப்பதாக தற்போது, தகவல் வெளியாகியுள்ளது. அவர் விக்ரமுக்கு ஜோடியாக நடிக்க இருப்பதாகவும் தெரிகிறது.

ஏற்கெனவே விக்ரம் நடித்த பிதாமகன் படத்தில் ஒரு பாடலுக்கு மட்டுமே நடனமாடியிருந்த சிம்ரன் நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு கவுதம் மேனன் இயக்கத்தில் விக்ரம் உடன் துருவ நட்சத்திரம் படத்தில் இணைந்து நடித்தார். ஆனால், அத்திரைப்படம் இன்னும் திரைக்கு வரவில்லை. இந்நிலையில், மீண்டும் ‘சியான் 60 படத்தில்’ விக்ரம் உடன் சிம்ரன் ஜோடி சேர்ந்து நடிக்க இருக்கிறார். விரைவில் இதுகுறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

7 சி.எஸ் என்டர்டெயின்மெண்ட் நிறுவனம் சார்பாக லலித்குமார் தயாரிக்கும் ‘சியான் 60’ படத்துக்கு அனிருத் இசையமைக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

எய்ம்ஸ் விவகாரத்தில் ஒன்றிய அரசு ‘ஒன் சைட் கேம்’ விளையாடுகிறது – பிடிஆர் சாடல்

கட்சியை பொறுத்தவரை நான் அடிமட்ட தொண்டன் மட்டுமே தேர்தல் வாக்குறுதியை நிறைவேற்றுவது குறித்து…

அக்.29 வரை கனமழை நீடிக்கும்; இன்றைய நிலவரம் குறித்து இந்திய வானிலை ஆய்வு மையம் பரபரப்பு எச்சரிக்கை!

தமிழ்நாட்டில் இன்று மிக கனமழைக்கு வாய்ப்புள்ளதாக இந்திய வானிலை ஆய்வு மையம் எச்சரித்துள்ளது….

‘புதுச்சேரி வெளிச்சமாக இருக்கிறது’, மின் துறை தனியார் மயமாக்கலை பற்றி தமிழிசை

புதுச்சேரி ஆளுநர் தமிழிசை செளந்தரராஜன் கோயமுத்தூர் வருகை தனியார் பல்கலைக்கழக நிகழ்ச்சியில் சிறப்பு…