நூபுர் சர்மாவை கைது செய்ய வேண்டும் – மேற்கு வங்க முதல்வர் மம்தா பானர்ஜி

பாஜகவின் முன்னாள் செய்தித் தொடர்பாளர் நூபுர் சர்மாவை கைது செய்ய வேண்டும் என்று மேற்கு வங்க முதல்வர் மம்தா பானர்ஜி கோரிக்கை விடுத்துள்ளார்.மேற்கு வங்க முதல்வர் மம்தா பானர்ஜி தனியார் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் பேசுகையில், பாஜகவின் முன்னாள் செய்தித் தொடர்பாளர் நுபுர் சர்மாவை கைது செய்ய வேண்டும் என்று வலியுறுத்தினார்.

மேலும் நுபுர் ஷர்மாவை ஏன் இன்னும் கைது செய்யவில்லை என்று கேட்டார். இந்த சர்ச்சை மக்களை பிளவுபடுத்தும் கட்சியின் சதி என்று கூறினார். இது பாஜகவின் பிளவுபடுத்தும் கொள்கை என்று மம்தா கூறினார்.

பிளவுபடுத்தும் அரசியலில் தனக்கு நம்பிக்கை இல்லை என்றும், நாங்கள் இந்துக்கள், முஸ்லிம்கள், என அனைத்து சமூகத்தினருக்காகவும் இருக்கிறோம் என்றும் அவர் கூறினார். நூபுர் ஷர்மாவை கைது செய்ய வேண்டும் என்று மம்தா பானர்ஜி அழைப்பு விடுத்துள்ளது.

நூபுர் ஷர்மா மீது கொல்கத்தா காவல்துறை லுக் அவுட் நோட்டீஸ் வெளியிட்ட சில நாட்களுக்குப் பிறகு, நபிகள் நாயகம் குறித்து அவர் கூறிய சர்ச்சைக்குரிய கருத்துக்களுக்காக இது வந்துள்ளது. கொல்கத்தா காவல்துறை இதுவரை நுபுர் சர்மாவின் பெயரில் இரண்டு வழக்குகள் பதிவு செய்துள்ளது

Leave a Reply

Your email address will not be published.