ராம்நாடு..ஒரத்தநாடு ; கொங்குநாடு சர்ச்சை குறித்து வடிவேலு கலகலப்பு பேச்சு!

தமிழக மக்கள் அனைவரும் தவறாமல் கொரோனா தடுப்பூசி செலுத்திக்கொள்ள வேண்டுமெனவும், கொரோனா தடுப்பு பணிகளில் தமிழக அரசும், முதல்வர் ஸ்டாலினும் சிறப்பாக செயல்படுவதாக தெரிவித்துள்ளார் நகைச்சுவை நடிகர் வடிவேலு.

தமிழக முதலமைச்சர் மு.க ஸ்டாலினை இன்று நேரில் சந்தித்து ரூ.5 லட்சம் கொரோனா தடுப்பு மற்றும் நிவாரண பணிகளுக்கான பொது நிவாரண நிதிக்கு நன்கொடையாக வழங்கினார் நடிகர் வடிவேலு. அதன் பின்னர் செய்தியாளர்களைச் சந்தித்த வடிவேலு, “கொரோனா தடுப்பு பணிகளில் சிறப்பாக செயல்படுகிறது. வீதி வீதியாக தடுப்பூசி செலுத்தப்படுகிறது. மக்கள் அனைவரும் தவறாமல் தடுப்பூசி செலுத்திக்கொள்ள வேண்டுமென” தெரிவித்தார்.

மேலும், கொங்கு நாடு சர்ச்சை குறித்து பேசிய வடிவேலு, “ஒரத்த நாடு, ராம் நாடு, கொங்கு நாடு இன்னும் எத்தனை நாடு தான் இருக்கு.இதையெல்லாம் கேட்கும் போதே தலை சுற்றுகிறது. நல்லா இருக்கிற தமிழ்நாட்டை ஏன் பிரிக்கணும்” என தெரிவித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ஊரை விட்டு ஒதுக்கி வைத்தவிட்டதாக ராணுவ வீரர் குடும்பத்தினர் மாவட்ட ஆட்சியரிடம் புகார்.

கிருஷ்ணகிரி அருகே சின்ன அக்ரஹாரம் கிராமத்தைச் சேர்ந்த ராணுவ வீரர் செந்தில் குமார்…

சத்தியமங்கலம்  மலைப்பகுதியில்  திடீரென்று தரை இறங்கிய ஹெலிகாப்டரால் பரபரப்பு …

ஈரோடு மாவட்டம் சத்தியமங்கலம் அடுத்த கடம்பூர் மலைப்பகுதி உகினியம் மலை கிராமத்தில் இன்று…