எங்கள் கூட்டணிக்கு வந்தால் காங்கிரஸ்க்கு தான் நல்லது – சி.கே. குமரவேல்

தமிழக சட்டப்பேரவைத் தேர்தலுக்கான அரசியல் களம் சூடுபிடித்துள்ளது. கூட்டணி மற்றும் தொகுதி பங்கீட்டில் இருபெரிய மாநில கட்சிகளிலும் இழுபறி நீடித்து வருகிறது.

மூன்றாவதாக, மாற்றத்திற்கான அணி என கமலஹாசனின் மக்கள் நீதி மய்யம் கூட்டணி அமைக்க முயற்சித்து வருகிறது. இந்நிலையில் மக்கள் நீதி மய்யம் கட்சியின் பொதுச்செயலாளர், சி.கே. குமரவேல் செய்தியாளர்களை சந்தித்தார்.

அப்போது அவர், “ தமிழக மக்கள் மாற்றத்துக்காக தயாராகிவிட்டார்கள். எங்கள் அணிக்கு வெற்றி உறுதி. எங்கள் கூட்டணிக்கு காங்கிரஸ் வந்தால், அது அவர்களுக்குத் தான் நல்லது. அவர்கள் வராவிட்டாலும் நாங்கள் தான் வெல்வோம். பல்வேறு நிலைகளில் காங்கிரஸ் கட்சியுடன் கூட்டணி குறித்த பேச்சுவார்த்தை நடைபெற்று வருகிறது” என்று தெரிவித்துள்ளார்.

திமுக – காங்கிரஸ் கூட்டணியில் தொகுதி பங்கீடு குறித்த பேச்சுவார்தை நிலுவையில் உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *