இந்தியாவில் எப்போது அறிமுகம் ஆகிறது விவோ S9e..?

Vivo S9e ஸ்மார்ட்போனின் விலை, விவரக்குறிப்புகள் வெய்போவில்  கசிந்துள்ளது. பெயரைக் கொண்டு ஆராயும்போது, ​​விவோ எஸ் 9இ  ஸ்மார்ட்போன், விவோ எஸ் 9 இன் ஒரு அங்கமாகத் தெரிகிறது. இது வரும் மார்ச் மாதத்தில் அறிமுகம் செய்யப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

விவோ எஸ் 9 இன் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் விலை ஆன்லைனில் கசிந்துள்ளது. ஆனால் அதன் வெளியீட்டு தேதி இன்னும் அறியப்படவில்லை. விவோ எஸ் 9 இ 4,100 எம்ஏஎச் பேட்டரியை பேக் செய்யும் என்று கூறப்படுகிறது. இது வரவிருக்கும் விவோ எஸ் 9 இல் இருக்கும் 4,000 எம்ஏஎச் பேட்டரியை விட சற்றே பெரியது.

விவோ எஸ் 9 இ ஸ்மார்ட்போன் 8 ஜிபி ரேம் + 128 ஜிபி சேமிப்பக மாடலுக்கு சிஎன்ஒய் 2,298 (தோராயமாக ரூ .25,700) மற்றும் 8 ஜிபி ரேம் + 256 ஜிபி சேமிப்பு மாடலுக்கு சிஎன்ஒய் 2,598 (தோராயமாக ரூ. 29,000) என்று விலை இருக்கும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

விவரக்குறிப்புகளைப் பொறுத்தவரை, விவோ எஸ் 9 இ 6.44 இன்ச் AMOLED டிஸ்ப்ளே வாட்டர் டிராப்-ஸ்டைல் ​​நாட்ச் மற்றும் 90 ஹெர்ட்ஸ் புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் இடம்பெறும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இது மீடியாடெக் டைமன்சிட்டி 820 SoC மற்றும் 33W ஃப்ளாஷ் சார்ஜ் ஆதரவுடன் 4,100mAh பேட்டரியுடன் வருகிறது.

விவோ எஸ் 9 இ 64 மெகாபிக்சல் அல்ட்ரா-வைட்-ஆங்கிள் பிரைமரி லென்ஸுடன் மூன்று பின்புற கேமரா அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போனின் முன்னால் 32 மெகாபிக்சல் சாம்சங் ஜிடி 1 சென்சார் இருப்பதாகக் கூறப்படுகிறது. இதுபோக இந்த ஸ்மார்ட்போன் பற்றிய கூடுதல் தகவல்களை நாம் வரும் வாரத்தில் கூடுதல் உறுதியுடன் பார்க்கலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

இந்தோனேசியாவில் பயங்கரம்!! கால்பந்து மைதானத்தில் மோதல்… 127 பேர் பலி!!

இந்தோனேசியாவில் கால்பந்து போட்டியின் போது ரசிகர்கள் மைதானத்திற்குள் புகுந்து தாக்கியதால் ஏற்பட்ட வன்முறையில்…

ஓடும் ரயிலில் அமைச்சருக்கு திடீர் உடல் நலக்குறைவு, மருத்துவமனையில் சிகிச்சைக்காக அனுமதி

தமிழக விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர் மெய்யநாதனுக்கு ஓடும் ரயிலில் திடீர் உடல் நலக்குறைவு. சிதம்பரம்…

இந்து மக்கள் கட்சியின் மாநில செயலாளரை தென்னை மட்டையால் அடித்தே மட்டையாக்கிய 12 பேர் கைது

கோபி அருகே உள்ள கவுந்தப்பாடியில் இந்து மக்கள் கட்சியின் மாநில செயலாளராக உள்ள…